கொரோனா சூழ்நிலையை தனக்கு சாதகமாக்கிக் கொள்கிறாரா பிரதமர் ?

0

ஏப்ரல் 14 செவ்வாய்க்கிழமை இந்திய / இலங்கை நேரப்படி மாலை நேரப்படி சுமார் 5 மணி அளவில் மலேசியாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் ஒட்டுமொத்த எண்ணிக்கை 4,987 ஆக உள்ளது.

இவர்களில் கிட்டத்தட்ட சரிபாதி பேர் அதாவது 2,478 பேர் வைரஸ் தொற்றிலிருந்து முழுவதுமாக குணமடைந்துள்ளனர்.

மலேசியாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றால் பலியானோர் எண்ணிக்கை 82 ஆக உள்ளது. தினந்தோறும் புதிதாகக் கண்டறியப்படும் நோய்த் தொற்றியோர் எண்ணிக்கையைவிட சிகிச்சை வெற்றிகரமாக முடிந்து வீடு திரும்புவோர் எண்ணிக்கை அதிகமாக உள்ளது.

மலேசிய அரசு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு எதிராக எத்தகைய சிகிச்சை அளிக்கிறது என்பது குறித்து விரிவான விவரங்கள் ஏதும் வெளியாகவில்லை. வேறு எந்த நாட்டிடமேனும் மலேசிய அரசு ஆலோசனை பெற்றதா என்றும் தெரியவில்லை. எனினும் மலேசிய அரசின் இந்தக் கச்சிதமான செயல்பாடு நாட்டு மக்களின் பாராட்டுதல்களைப் பெற்றுள்ளது.

‘சூழ்நிலையை தமக்கு சாதகமாகப் பயன்படுத்துகிறார் பிரதமர்’

கொரோனா வைரஸ் தொற்று விவகாரத்தைப் பிரதமர் மொகிதின் யாசின் தனக்குச் சாதகமாக பயன்படுத்திக் கொள்கிறார் என மலேசிய மூத்த செய்தியாளர் காதிர் ஜாசின் தெரிவித்துள்ளார்.

நாடாளுமன்றத்தில் தனது அரசுக்குள்ள பெரும்பான்மையை பிரதமர் மொகிதின் நிரூபிக்க வேண்டி இருக்கும் பட்சத்தில் தமக்கான பெரும்பான்மையை திரட்ட கொரோனா வைரஸ் விவகாரம் அவருக்குப் போதுமான அவகாசத்தை வழங்கியுள்ளதாகக் கருதவேண்டி உள்ளது என காதிர் ஜாசின் வலைத்தளப் பதிவு ஒன்றில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இவர் மலேசிய முன்னாள் பிரதமர் மகாதீரின் ஊடக ஆலோசகராகச் செயல்பட்டவர்.

“கொரலோனா வைரஸ் தொற்று பாதிப்பு மற்றும் நாட்டின் பொருளாதார நிலைமையை பிரதமர் மொகிதின் முற்றிலும் தமக்குச் சாதகமாக மாற்றிக் கொண்டுள்ளார். பிரதமராகத் தனது இருப்பை அவர் மேலும் ஸ்திரப்படுத்திக்கொள்ள முனைகிறார். கொரோனா வைரஸ் விவகாரத்தை ஒரு காரணமாக முன்வைத்து மார்ச் 9ஆம் தேதி கூடவேண்டிய நாடாளுமன்றத்தை மே 18ஆம் தேதிக்கு அவர் ஒத்தி வைத்துள்ளார். தனக்கு எதிராக நம்பிக்கை இல்லாத் தீர்மானம் கொண்டு வரப்பட்டால் அதற்குரிய ஆதரவைத் திரட்ட இந்த நடவடிக்கையானது அவருக்குப் பயன்படும்,” என காதிர் ஜாசின் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.